Church directory

Maghanap ng Simbahang Malapit sa Inyo

3,812 simbahan na may address, oras ng pagsamba, mga link sa livestream at pagsamba sa Espanyol. Hanapin ang inyong ZIP code o lungsod, o mag-browse ayon sa estado, lungsod at denominasyon.

Mga nakalistang simbahan
3,812
Mga lungsod
595
Mga estado
6
Mga pagsambang may livestream
2,733
Mga sermon sa SermonWave
60
Mga pagsamba sa Espanyol
184

Galing sa pampublikong impormasyon at sa sariling website ng simbahan ang bawat listing sa SermonWave church directory: address, telepono, website, denominasyon, oras ng pagsamba, mga link sa livestream at, para sa ilang simbahan, mga sermon na may transcript at buod. Mga na-verify na simbahan lamang ang nakalista. Mag-browse ng estado o lungsod sa ibaba para makita ang bawat simbahan doon, na may mapa at oras ng pagsamba ayon sa araw.

Mag-browse ng simbahan ayon sa estado

Mga lungsod na may pinakamaraming simbahan

Inililista ng bawat page ng lungsod ang bawat simbahan doon na may oras ng pagsamba, mapa at mga filter.

Mga simbahang may sermon sa SermonWave

Pakinggan ang mga kamakailang sermon, na may transcript at buod. Palaging sa simbahan ang pagkilala.

Mag-browse ayon sa denominasyon

Bilang ng nakalistang simbahan sa bawat tradisyon, kasama ang mga lungsod kung saan sila pinakamarami.

Mga simbahan sa SermonWave

Sulyap sa data ng directory

Bilang ng mga nakalistang simbahan, livestream, sermon sa SermonWave, pagsamba sa Espanyol, pagsamba tuwing Linggo ng gabi at Miyerkoles.

Mga simbahang nakalista ayon sa estado
EstadoMga simbahanMga lungsodLivestreamPagsamba sa Espanyol
Oklahoma 1,982 272 1,438 101
Kansas 1,824 319 1,292 83
Illinois 1 1 1 0
Texas 1 1 1 0
Missouri 1 1 1 0
Florida 1 1 0 0
Ang 50 lungsod na may pinakamaraming simbahan
LungsodMga simbahanLivestreamMga sermon sa SermonWavePagsamba sa EspanyolLinggo ng gabiMiyerkoles
Tulsa, OK26320713252850
Wichita, KS2271786142424
Oklahoma City, OK22617023212630
Topeka, KS105712427
Kansas City, KS865759410
Broken Arrow, OK70561071314
Overland Park, KS62521562
Lawrence, KS56384267
Edmond, OK5448103210
Olathe, KS52462863
Norman, OK49355266
Lawton, OK42330340
Manhattan, KS41333155
Hutchinson, KS36262118
Shawnee, KS36293213
Salina, KS34261234
Shawnee, OK34221248
Yukon, OK31290034
Owasso, OK30233122
Bartlesville, OK29252146
Stillwater, OK28211127
Leavenworth, KS27191025
Lenexa, KS27223420
Claremore, OK26170145
Newton, KS26223011
Muskogee, OK25230047
Sapulpa, OK25170146
Enid, OK24164013
Garden City, KS24160320
Midwest City, OK24221133
Sand Springs, OK24162024
Bixby, OK23150145
Mcpherson, KS22152021
Emporia, KS20131011
Ardmore, OK19131033
Ponca City, OK19160112
Ada, OK18132221
Chickasha, OK17112134
Duncan, OK1790243
Moore, OK17132032
Junction City, KS16101121
Ottawa, KS16110000
Pittsburg, KS16110031
Tahlequah, OK16121115
Altus, OK1560232
Bethany, OK15111114
Durant, OK15111044
Great Bend, KS15120121
Hays, KS15100332
Collinsville, OK14112015

Mga tanong tungkol sa church directory

Ilang simbahan ang nasa SermonWave directory?

Naglilista ang directory ng 3,812 na-verify na simbahan sa 595 lungsod sa 6 estado. Nagdadagdag ng mga bagong lugar habang na-verify ang mga simbahan.

Paano ako makakahanap ng simbahang malapit sa akin?

I-type ang inyong ZIP code o "Lungsod, ST" sa search box, o i-tap ang "Gamitin ang aking lokasyon". Puwede kayong mag-filter ayon sa layo, denominasyon, oras ng pagsamba, livestream at pagsamba sa Espanyol. Puwede rin kayong mag-browse sa page ng estado o lungsod para makita sa mapa ang bawat simbahan doon.

Napapanahon ba ang oras ng pagsamba?

Galing sa pampublikong impormasyon at website ng bawat simbahan ang oras ng pagsamba at regular itong sinusuri. Puwedeng magbago ang oras, lalo na tuwing pista opisyal, kaya pakikumpirma sa simbahan bago kayo bumisita.

Aling mga simbahan ang nagla-livestream ng kanilang pagsamba?

2,733 simbahan sa directory ang nagla-livestream ng kanilang pagsamba. Hanapin ang Livestream na badge o gamitin ang Livestream na filter sa page ng lungsod; binubuksan ng link na "Manood nang live" ang sariling stream ng simbahan.

Makakahanap ba ako ng mga simbahang may pagsamba sa Espanyol?

Oo. 184 simbahan ang naglilista ng pagsamba sa Espanyol. Gamitin ang filter na "Pagsamba sa Espanyol" sa page ng lungsod o sa search page.

Puwede ba akong makinig ng mga sermon mula sa mga simbahang ito?

60 simbahan ang may mga sermon sa SermonWave, na may transcript at buod, at palaging sa simbahan ang pagkilala. Maraming ibang listing ang naka-link sa sariling YouTube channel o podcast ng simbahan.

Kaanib ba ng SermonWave ang mga simbahang ito?

Hindi. Libreng nakalista ang mga simbahan mula sa pampublikong impormasyon at hindi kaanib o ineendorso ng SermonWave maliban kung may markang Na-claim ang listing.

Paano maa-update o maaalis ng isang simbahan ang listing nito?

Buksan ang listing ng simbahan at piliin ang "I-claim ang simbahang ito" para i-update ang mga detalye, o "Humiling ng pag-alis" para maalis ang listing. Isang tao ang sumusuri sa bawat kahilingan, karaniwan sa loob ng 7 araw.

Kinokolekta ang mga listing mula sa mga pampublikong source at sa sariling website ng mga simbahan. Hindi kaanib ng SermonWave ang mga simbahan maliban kung may markang Na-claim. Pakikumpirma ang oras ng pagsamba sa simbahan.

Live na pagsasalin at mga transcript ng sermon para sa inyong simbahan

Isinasalin ng SermonWave nang live ang mga pagsamba sa phone ng mga tagapakinig at ginagawang transcript at buod na mahahanap ang bawat sermon.